💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| FC Echallens | Sion II |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Sion II ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 26/03/26 | SUI D2-1 | FC Echallens | 0-3 (HT: 0-2) | Sion II | 1/4:0 | Thắng kèo | Trên |
| 30/08/25 | SUI D2-1 | Sion II | 1-2 (HT: 1-1) | FC Echallens | Trên | ||
| 01/03/25 | SUI D2-1 | Sion II | 0-0 (HT: 0-0) | FC Echallens | Dưới | ||
| 29/08/24 | SUI D2-1 | FC Echallens | 2-2 (HT: 0-1) | Sion II | 0:1/2 | Thua kèo | Trên |
| 23/03/24 | SUI D2-1 | FC Echallens | 1-3 (HT: 1-2) | Sion II | Trên | ||
| 10/09/23 | SUI D2-1 | Sion II | 5-1 (HT: 3-1) | FC Echallens | Trên | ||
| 18/03/23 | SUI D2-1 | FC Echallens | 2-1 (HT: 1-1) | Sion II | Trên | ||
| 03/09/22 | SUI D2-1 | Sion II | 1-1 (HT: 1-0) | FC Echallens | Dưới |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: FC Echallens
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 31/10/26 | Lancy FC | 2-0 | L | |
| 24/10/26 | Prishtina Bern | 0-4 | L | |
| 11/10/26 | Unione Sportiva Italiana Azzurri | 6-1 | L | |
| 03/10/26 | Meyrin | 2-1 | W | |
| 26/09/26 | Lausanne Sports(U21) | 3-1 | L | |
| 19/09/26 | FC Naters | 3-4 | L |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Sion II
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 31/10/26 | FC Naters | 3-1 | W | |
| 24/10/26 | La Chaux-de-Fonds | 3-1 | L | |
| 10/10/26 | Monthey | 1-2 | L | |
| 04/10/26 | FC Coffrane | 1-1 | D | |
| 26/09/26 | Stade Payerne | 2-0 | W | |
| 19/09/26 | Chenois | 2-0 | L |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: FC Echallens (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Sion II (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||