💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| St.-Truidense VV | Zulte Waregem |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Zulte Waregem ★★★★ | |
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 16/02/26 | BEL D1 | St.-Truidense VV | 3-2 (HT: 2-2) | Zulte Waregem | 0:3/4 | Thắng 1/2 kèo | Trên |
| 24/08/25 | BEL D1 | Zulte Waregem | 0-2 (HT: 0-0) | St.-Truidense VV | 0:1/4 | Thua kèo | Dưới |
| 12/01/23 | BEL Cup | Zulte Waregem | 2-0 (HT: 1-0) | St.-Truidense VV | 1/4:0 | Thua kèo | Dưới |
| 28/12/22 | BEL D1 | St.-Truidense VV | 2-0 (HT: 1-0) | Zulte Waregem | 0:3/4 | Thắng kèo | Dưới |
| 18/09/22 | BEL D1 | Zulte Waregem | 0-3 (HT: 0-1) | St.-Truidense VV | 0:0 | Thua kèo | Trên |
| 02/04/22 | BEL D1 | Zulte Waregem | 0-2 (HT: 0-0) | St.-Truidense VV | 1/4:0 | Thắng kèo | Dưới |
| 08/08/21 | BEL D1 | St.-Truidense VV | 1-3 (HT: 0-0) | Zulte Waregem | 0:1/4 | Thua kèo | Trên |
| 14/02/21 | BEL D1 | St.-Truidense VV | 1-2 (HT: 0-0) | Zulte Waregem | 0:1/4 | Thua kèo | Trên |
| 20/12/20 | BEL D1 | Zulte Waregem | 0-2 (HT: 0-0) | St.-Truidense VV | 0:0 | Thua kèo | Dưới |
| 25/07/20 | INT CF | Zulte Waregem | 2-3 (HT: 1-1) | St.-Truidense VV | 0:1/4 | Thua kèo | Trên |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: St.-Truidense VV
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 01/11/26 | Oud Heverlee Leuven | 1-2 | L | 0:3/4 |
| 25/10/26 | Club Brugge | 3-2 | L | 0:1 3/4 |
| 23/10/26 | Midtjylland | 0-1 | W | 0:1/2 |
| 19/10/26 | Lommel SK | 4-1 | W | 0:3/4 |
| 16/10/26 | Iberia 1999 Tbilisi | 2-0 | W | 0:2 |
| 12/10/26 | KV Mechelen | 4-3 | L | 1/4:0 |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Zulte Waregem
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 31/10/26 | Club Brugge | 2-4 | L | 1 1/4:0 |
| 25/10/26 | RAAL La Louviere | 3-0 | L | 1/4:0 |
| 18/10/26 | RFC Seraing | 3-0 | W | 0:1 1/2 |
| 11/10/26 | K.A.A. Gent | 0-2 | L | 0:0 |
| 02/10/26 | Lille OSC | 2-1 | L | |
| 20/09/26 | R.S.C. Anderlecht | 3-0 | L | 0:3/4 |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: St.-Truidense VV (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Zulte Waregem (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||