💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| Kortrijk | KV Mechelen |
|
Tình hình gần đây:
[Bại]
[Thắng]
[Bại]
[Bại]
[Bại]
[Bại]
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Bại]
[Hòa]
[Bại]
[Bại]
[Hòa]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
[Bại]
[Bại]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Hòa]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: KV Mechelen ★★★★★ ⚔️ Thành tích giữa hai đội: Kortrijk 2 Thắng 1 Hòa 7 Bại | |
💬 Nhận định của chuyên gia 7M:
K.V. Kortrijk đã thi đấu cực kỳ kém cỏi tại Belgian Pro League mùa này, thua 7 trong 8 vòng đầu tiên, để thủng lưới trong mọi trận thua. Hàng phòng ngự của họ gần như không tồn tại, và với phong độ ì ạch như vậy, K.V. Kortrijk chắc chắn sẽ thua ở vòng này.
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 30/11/24 | BEL D1 | Kortrijk | 3-1 (HT: 2-0) | KV Mechelen | 1/4:0 | Thua kèo | Trên |
| 21/10/24 | BEL D1 | KV Mechelen | 3-0 (HT: 1-0) | Kortrijk | 0:1 | Thắng kèo | Trên |
| 25/02/24 | BEL D1 | KV Mechelen | 3-0 (HT: 1-0) | Kortrijk | 0:3/4 | Thắng kèo | Trên |
| 27/11/23 | BEL D1 | Kortrijk | 0-3 (HT: 0-2) | KV Mechelen | 0:0 | Thua kèo | Trên |
| 22/01/23 | BEL D1 | KV Mechelen | 3-2 (HT: 2-1) | Kortrijk | 0:1/2 | Thắng kèo | Trên |
| 12/01/23 | BEL Cup | Kortrijk | 0-1 (HT: 0-0) | KV Mechelen | 0:0 | Thua kèo | Dưới |
| 10/09/22 | BEL D1 | Kortrijk | 1-4 (HT: 0-2) | KV Mechelen | 1/4:0 | Thắng kèo | Trên |
| 25/06/22 | INT CF | Kortrijk | 3-1 (HT: 3-0) | KV Mechelen | 0:0 | Thua kèo | Trên |
| 03/04/22 | BEL D1 | KV Mechelen | 3-2 (HT: 1-1) | Kortrijk | 0:1 | Hòa | Trên |
| 28/08/21 | BEL D1 | Kortrijk | 2-2 (HT: 0-2) | KV Mechelen | 0:1/4 | Thua 1/2 kèo | Trên |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: Kortrijk
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 01/11/26 | Standard Liege | 1-1 | D | 0:1 |
| 11/10/26 | Genk | 3-0 | L | 0:1 1/2 |
| 27/09/26 | KSK Heist | 2-2 | D | |
| 21/09/26 | Red Star Waasland-Beveren | 1-0 | W | 0:0 |
| 14/09/26 | RAAL La Louviere | 3-0 | L | 0:1/4 |
| 06/09/26 | Zulte Waregem | 0-2 | L | 1/4:0 |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: KV Mechelen
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 31/10/26 | Genk | 1-0 | W | 1/2:0 |
| 18/10/26 | K.A.S. Eupen | 5-1 | W | 0:3/4 |
| 12/10/26 | St.-Truidense VV | 4-3 | W | 1/4:0 |
| 03/10/26 | FC Karpaty Lviv | 2-3 | L | 0:1/4 |
| 20/09/26 | Lommel SK | 0-0 | D | 0:0 |
| 12/09/26 | R.S.C. Anderlecht | 0-1 | L | 1/2:0 |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: Kortrijk (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: KV Mechelen (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| Dự bị: | ||