💡 TIPS THAM KHẢO & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU 7M
| K.A.A. Gent | R.S.C. Anderlecht |
|
Tình hình gần đây:
[Thắng]
[Thắng]
[Thắng]
[Hòa]
[Thắng]
[Thắng]
|
Tình hình gần đây:
[Bại]
[Bại]
[Thắng]
[Thắng]
[Thắng]
[Bại]
|
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Thắng]
[Thắng]
|
Tỷ lệ mở kèo:
[Bại]
[Thắng]
[Thắng]
[Bại]
|
| ⭐ Độ tin cậy: Trận hòa ★★★★★ ⚔️ Thành tích giữa hai đội: K.A.A. Gent 2 Thắng 1 Hòa 7 Bại | |
💬 Nhận định của chuyên gia 7M:
K.A.A. Gent đã giành được 7 trận thắng và 1 trận hòa trong 8 vòng đầu tiên của giải vô địch quốc gia, duy trì thành tích bất bại với hiệu số bàn thắng bại là 15-4, thể hiện cả tấn công và phòng ngự mạnh mẽ. R.S.C. Anderlecht cũng đã đạt được 4 trận thắng và 1 trận hòa trong 5 trận gần nhất tại Belgian Pro League, duy trì thành tích bất bại, với 4 trận giữ sạch lưới trong khoảng thời gian đó. Nhìn chung, cả hai đội đều đã thi đấu rất tốt tại Belgian Pro League mùa này, khiến cho cuộc đối đầu này thực sự khó dự đoán.
* Lưu ý: Những quan điểm trên đây toàn theo tính chất cá nhân người viết, không phải là quan điểm chính thức của website.
⚔️ LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU GẦN NHẤT (H2H)
| Ngày | Giải đấu | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo chấp | Kèo Châu Á | Tài Xỉu |
| 10/05/26 | BEL D1 | K.A.A. Gent | 1-1 (HT: 1-1) | R.S.C. Anderlecht | 0:1/2 | Thua kèo | Dưới |
| 13/04/26 | BEL D1 | R.S.C. Anderlecht | 3-1 (HT: 0-1) | K.A.A. Gent | 0:1/2 | Thắng kèo | Trên |
| 18/01/26 | BEL D1 | K.A.A. Gent | 4-2 (HT: 1-2) | R.S.C. Anderlecht | 0:0 | Thắng kèo | Trên |
| 16/01/26 | BEL Cup | R.S.C. Anderlecht | 1-0 (HT: 1-0) | K.A.A. Gent | 0:1 | Hòa | Dưới |
| 24/09/25 | BEL D1 | R.S.C. Anderlecht | 1-0 (HT: 0-0) | K.A.A. Gent | 0:1/2 | Thắng kèo | Dưới |
| 27/04/25 | BEL D1 | K.A.A. Gent | 0-1 (HT: 0-0) | R.S.C. Anderlecht | 1/2:0 | Thắng kèo | Dưới |
| 24/04/25 | BEL D1 | R.S.C. Anderlecht | 5-0 (HT: 3-0) | K.A.A. Gent | 0:3/4 | Thắng kèo | Trên |
| 03/02/25 | BEL D1 | K.A.A. Gent | 1-0 (HT: 1-0) | R.S.C. Anderlecht | 0:1/4 | Thắng kèo | Dưới |
| 25/11/24 | BEL D1 | R.S.C. Anderlecht | 6-0 (HT: 3-0) | K.A.A. Gent | 0:1/4 | Thắng kèo | Trên |
| 05/02/24 | BEL D1 | R.S.C. Anderlecht | 1-0 (HT: 1-0) | K.A.A. Gent | 0:1/4 | Thắng kèo | Dưới |
📈 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: K.A.A. Gent
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 23/10/26 | SC Braga | 2-0 | L | 0:1/2 |
| 18/10/26 | Union Rochefortoise | 3-3 | D | 2:0 |
| 16/10/26 | Aarhus AGF | 1-0 | W | 0:3/4 |
| 11/10/26 | Zulte Waregem | 0-2 | W | 0:0 |
| 19/09/26 | Standard Liege | 2-1 | W | 0:3/4 |
| 13/09/26 | Genk | 1-1 | D | 0:1/2 |
📉 PHONG ĐỘ GẦN ĐÂY: R.S.C. Anderlecht
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Kết quả | Kèo |
| 23/10/26 | Jagiellonia Bialystok | 0-3 | W | 1/4:0 |
| 18/10/26 | Beerschot Wilrijk | 2-1 | L | 1/2:0 |
| 16/10/26 | Dinamo Zagreb | 1-0 | L | 0:1/2 |
| 10/10/26 | Cercle Brugge | 1-2 | W | 1/4:0 |
| 02/10/26 | Stade Reims | 3-0 | W | |
| 20/09/26 | Zulte Waregem | 3-0 | W | 0:3/4 |
⚖️ SO SÁNH TỶ LỆ KÈO NHÀ CÁI (KÈO SỚM VS KÈO TRỰC TIẾP)
| Công ty | Kèo Châu Á (Handicap) | Tài Xỉu (Over/Under) | Châu Âu (1X2) | ||||||
| Chủ | Kèo | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | 1 | X | 2 | |
| Macao | 0.84 | 0.25 | 1.05 | 0.90 | 2.5 | 0.92 | 2.15 | 3.20 | 3.10 |
| 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.10 | 3.25 | 3.15 | |
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1.02 | 0.92 | 2.5 | 0.90 | 2.18 | 3.20 | 3.05 |
| 0.88 | 0.25 | 1.00 | 0.95 | 2.5 | 0.87 | 2.12 | 3.25 | 3.10 | |
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.88 | 2.5 | 0.94 | 2.20 | 3.10 | 3.00 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.15 | 3.20 | 3.05 | |
| Sbobet | 0.85 | 0.25 | 1.03 | 0.91 | 2.5 | 0.91 | 2.16 | 3.15 | 3.10 |
| 0.87 | 0.25 | 1.01 | 0.93 | 2.5 | 0.89 | 2.14 | 3.20 | 3.12 | |
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: K.A.A. Gent (4-3-3)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| 33 | Davy Roef | Đá chính |
| 30 | Kjell Peersman | Đá chính |
| 75 | Ibrahima Cisse | Đá chính |
| 21 | Max Dean | Đá chính |
| 59 | El Hadji Seck | Đá chính |
| 45 | Hyllarion Goore | Đá chính |
| 22 | Leonardo Da Silva Lopes | Đá chính |
| 17 | Mathias Delorge | Đá chính |
| 20 | Tiago Araujo | Đá chính |
| 7 | Michel Ange Balikwisha | Đá chính |
| 11 | Momodou Lamin Sonko | Đá chính |
| 27 | Tibe De Vlieger | Đá chính |
| 37 | Abdelhak Kadri | Đá chính |
| 10 | Aime Omgba | Đá chính |
| 3 | Maksim Paskotsi | Đá chính |
| 16 | Christian Burgess | Đá chính |
| 44 | Siebe Van der Heyden | Đá chính |
| 39 | Abdoul Ayinde | Đá chính |
| 56 | Mamadou Diallo | Đá chính |
| 57 | Matties Volckaert | Đá chính |
| Dự bị: | ||
👕 ĐỘI HÌNH RA SÂN: R.S.C. Anderlecht (4-4-2)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
| 26 | Colin Coosemans | Đá chính |
| 32 | Justin Heekeren | Đá chính |
| 21 | Tawfik Bentayeb | Đá chính |
| 11 | Oliver Antman | Đá chính |
| 91 | Adriano Bertaccini | Đá chính |
| 9 | Mihajlo Cvetkovic | Đá chính |
| 83 | Tristan Degreef | Đá chính |
| 49 | Jayden Onia Seke | Đá chính |
| 55 | Marco Kana | Đá chính |
| 30 | Ilias Koutsoupias | Đá chính |
| 18 | Lukas Ambros | Đá chính |
| 14 | Danylo Sikan | Đá chính |
| 10 | Marten Winkler | Đá chính |
| 19 | Thelo Aasgaard | Đá chính |
| 8 | Romeo Amane | Đá chính |
| 53 | Noa Cobiella | Đá chính |
| 29 | Mario Stroeykens | Đá chính |
| 79 | Ali Maamar | Đá chính |
| 50 | Kais Barry | Đá chính |
| 27 | Leo Petrot | Đá chính |
| 6 | Ludwig Augustinsson | Đá chính |
| 2 | Zoumana Keita | Đá chính |
| 5 | Oleg Reabciuk | Đá chính |
| Dự bị: | ||